โปรแกรมบอลประจำวันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2560

เวลา เจ้าบ้าน ทีมยือน ทีเด็ด
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
00:00 น. ทาลา อัล เจช ซามาเลก ต่อ ซามาเลก
อิตาลี C1A (Lega Pro1 Group A)
02:45 น. เครโมเนเซ่ อาเลซซานเดรีย รอง อาเลสซานเดรีย
สวีเดนคัพ
01:00 น. เยอร์การ์เด้น เดเกอร์ฟอร์ส ต่อ เยอร์กาเด้น
สวิสเซอร์แลนด์ชาเล้นลีก
01:45 น. วินเตอร์ทูร์ โวห์เลน รอง โวห์เล่น
ลีก้า 2 เยอรมัน
02:15 น. 1860 มิวนิค เนิร์นแบร์ก รอง เนิร์นแบร์ก
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
02:45 น. โอร์แลงส์ ล็องส์ ต่อ ล็องส์
ลาลีกา สเปน
02:45 น. มาลาก้า ลาส พัลมาส ต่อ มาลาก้า
ตุรกี ดิวิชั่น 2
22:30 น. เดนิซลิสปอร์ ชีวาสสปอร์ รอง เดนิชลิสปอร์
22:30 น. กาเซียนเทปสปอร์ มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ ต่อ มาลัตญ่า
ตุรกี ซูปเปอร์ลีก
00:00 น. แทร็บซอนสปอร์ อลันยาสปอร์ ต่อ แทร็ปซอนสปอร์
ซูปเปอร์ลีกา โปรตุเกส
03:00 น. มาริติโม่ นาซิอองนาล ต่อ มาริติโม่
กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี
02:30 น. เวโรน่า สปอล รอง สปอล
กรีซ ซูปเปอร์ลีก (Greece Super League)
00:30 น. ลาริซ่า เลวาเดียกอส ต่อ ลาริซ่า
กรัมบรินุสลีกา เช็ค
23:00 น. สโลวาน ลิเบอเรช ซลิน ต่อ สโลวาน ลิเบอเรซ
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
22:00 น. วิตอเรีย กิมาไรส์ บี โอลฮาเนนเซ่ ต่อ กิมาไรส์ บี
โปแลนด์ ดิวิชั่น1 (Poland Ekstraklasa)
00:00 น. ซาเกลบี้ ลูบิน อาร์ก้า กดิเนีย ต่อ ซาเกลบี้ ลูบิน
เดอะแชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ
03:00 น. นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด แอสตัน วิลล่า ต่อ นิวคาสเซิ่ล
เดนมาร์ก แซซ ลีก้าเอน
01:00 น. โอเดนเซ่ แรนเดอร์ส รอง โอเดนเซ่
FA คัพ อังกฤษ
02:55 น. ซัตตั้น ยูไนเต็ด อาร์เซน่อล ต่อ อาร์เซน่อล
England Under-23 Premier League
02:00 น. เวสต์แฮมยูไนเต็ด(U23) ฟูแล่ม(U23) รอง ฟูแล่ม
02:00 น. แอสตัน วิลล่า(U23) สโต๊ค ซิตี้(U23) ต่อ แอสตัน วิลล่า
02:00 น. มิดเดิ่ลสโบรห์(U23) เวสต์บรอมวิช(U23) รอง เวสต์บรอมวิช
02:00 น. วูล์ฟแฮมป์ตัน(U23) ไบรท์ตัน(U23) ต่อ วูล์ฟแฮมตัน
02:00 น. สวอนซี ซิตี้(U23) นอริช ซิตี้(U23) ต่อ สวอนซี
02:00 น. สเปอร์ส(U23) ซันเดอร์แลนด์(U23) รอง เซาแธมป์ตัน
02:00 น. เอฟเวอร์ตัน(U23) เซาแธมป์ตัน(U23) รอง เซาแธมป์ตัน
AFC แชมป์เปี้ยนลีก
20:50 น. เลคห์วิย่า อัล จาซิล่า ต่อ เลคห์วิย่า
23:15 น. อัล อาห์ลี เอสเตกฮลัล เตหะราน ต่อ อัล อาห์ลี
18:30 น. เอสเตกฮลัล คาเซสทาน อัล ฟาร์ท ต่อ เอสเตกฮลัล
22:40 น. อัล ทาวอน โลโคโมทีฟ ทัชเคน ต่อ โลโคโมทีฟ ทัชเคน
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
23:00 น. โปลี ทิมิโซเอร่า โปลิเทคนิก้า อายซี่ ต่อ โปลี ทิมิโซเอร่า
01:00 น. ดินาโม บูคาเรสต์ โบโตซานี่ ต่อ ดินาโม บูคาเรสต์